Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยนรูป icon show desktop ยังไงอ่ะครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยนรูป icon show desktop ยังไงอ่ะครับ..

ตอนลงวินโดแรกก็เป็นรูปแบบใหม่ แต่เล่นไปเล่นมากลายเป็นแบบเดิมอ่ะครับ ผมกดเข้า properties แล้วไม่มีให้เลือกเปลี่ยน icon นอกจากจะทำเป็น shortcut ก่อนอ่ะครับ มีวิธีไม่ทำให้เป็น shortcut แล้วเปลี่ยนรูป icon เป็นแบบอื่นจากแบบเดิมได้มั้ยอ่ะครับ [IMG][/IMG]

เข้า Adremove Program ลบโปรแกรมที่มีคำว่า Vista ออกไห้หมด

Comment

Working...
    X