Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำกันหน่อยครับพี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำกันหน่อยครับพี่ๆ

อยากลาก E4500 ไป 4.00GHzพอมีโอกาสป่าวอะครับ
    ผมมี P5N-E SLI,Kimgston 4G,Tagan Bz 580
    พี่ๆว่าน่าจะลากถึง 4.0GHzป่าวครับ
    แล้วมีเทคนิคอะไรบอกหน่อยซิครับ...
    แล้วถามอีกอย่างครับเวลาจะโพสรูปทำยังไงครับ ทำไม่เป็น?!

Originally posted by tuning View Post
    อยากลาก E4500 ไป 4.00GHzพอมีโอกาสป่าวอะครับ
    ผมมี P5N-E SLI,Kimgston 4G,Tagan Bz 580
    พี่ๆว่าน่าจะลากถึง 4.0GHzป่าวครับ
    แล้วมีเทคนิคอะไรบอกหน่อยซิครับ...
    แล้วถามอีกอย่างครับเวลาจะโพสรูปทำยังไงครับ ทำไม่เป็น?!

Comment

โอย.....รอผู้รู้มาตอบนานจัง
      เซ็งเระ

Comment

oc ไม่มีเทคนิคหรอกมันต้องลองทำเลย นักเลงดริฟคนแรกดิฟลงจากเขาอะกินะ *0*

Comment

เป็นไปไม่ใด้ครับ 650I + E4400

Comment

เหรอ....ครับ
            ถ้าผมเปลี่ยนเป็นStriker Extremeล่ะพอด้ายมะเอาแค่3.GHzปลายๆๆได้มะ
            อิอิอิ...
            ฝันให้ไกล....ไปให้ถึง

Comment

อ่อ..ที่ว่าเป็นไไปมะได้อะ
              ผมocละได้3.2GHzอะ..แบว่าเสถียรสุดละ
              แม่งเซ็ง!!

Comment

Working...
              X