Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS 9600GTแถมแผ่นลองเม้าท์หนังป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS 9600GTแถมแผ่นลองเม้าท์หนังป่าวครับ

อยากถามพี่ๆเพื่อนๆที่ใช้หน่อยครับว่า9600GTของASUSเนี่ยแถมแผ่นรองเม้าท์ที่เป็นหนังหรือป่าวครับผม เห็นรุ่นสูงๆมีแถมเลยไม่แน่ใจว่ารุ่นกลางๆเค้ามีแถมป่าว ขอบคุณครับผม(จะซื้อการ์ดจอให้เพื่อนๆเอาการ์ดไป เราเอาที่รองเม้าท์มาถ้ามันมีแถมน่ะ...เอิ้กๆ)

มันมีด้วยรึ

การ์ดจอแถมแผ่นรองเมาส์

เพิ่งรู้นะนี่

Comment

มีงับ เลยมาถามนี่ไง งุงิ เคยเห็นของASUSนี่หละครับแต่จำไม่ได้ว่ารุ่นไหน

Comment

ขอออออออออออออออ

Comment

อ้าว...ซะงั้น...เราก้อจะเอาของเพื่อนเราอยู่นี่ไง...เอิ้กๆ..(ยังไม่มีใครมาตอบเลย...ฮ่าๆๆ)

Comment

มีแถมของงี้ด้วยเรอะเนี่ย ทำไมเราไม่ได้หว่า ???

Comment

เจอหละครับมันแถมมาใน4870นี่เอง.....(ฮ่าๆๆๆ) อดไปเรา จ๊ากกกกก...เสียดายนึกว่าแถมทุกรุ่น

Comment

ของแถมฟรีๆ แต่เฉยๆ

Comment

8800 GT ผมแถมซองใส่ CD น่ะครับ

Comment

มีครับของผม 9800GTX+ มันแถมมาครับแต่แผ่นรองเม้าเล็กไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่ๆ ครับ
                    Attached Files
                    Last edited by poypoy; 9 Oct 2008, 16:13:16.

Comment

9600 Asus นี่ Matrix ป่่าวครับ อยากได้

Comment

ว้าย...ขอได้ป่าวตัวเอง....อิอิ...สวย..หรู..ดูHI (ถ้าไม่ใช้ใส่ซองส่งมาให้เราที่บ้านหน่อยจิ...พรีส...ส..)

Comment

อยากได้แผ้นรองเม้าส์แบบมีนุ่มๆรองข้อมืออ่ะครับ อันละ140.- เจอที่พันทิป ซื้อดีไม๊อ๊ะๆๆ

Comment

Originally posted by plong190 View Post
                            อยากได้แผ้นรองเม้าส์แบบมีนุ่มๆรองข้อมืออ่ะครับ อันละ140.- เจอที่พันทิป ซื้อดีไม๊อ๊ะๆๆ
                            เคยไช้ อยู่อันนึงซื้่อไหนมะรุ

นุ่มมาก สุดยอด แต่พอกลับมาจากลำพูนลืมเอากลับ ร้องเลย T^T

Comment

Originally posted by poypoy View Post
                              มีครับของผม 9800GTX+ มันแถมมาครับแต่แผ่นรองเม้าเล็กไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่ๆ ครับ
                              GTX 280 ก็แถมมาครับแต่ยังไม่ได้แกะมาใช้เลย แต่ดูแล้วมันไม่ใช่หนังแท้ ( พลาสติกแน่ ๆ )

Comment

Working...
                              X