Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd5600 2.8-MB M3A ใ่ส่็Hyper212 มากสุดเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd5600 2.8-MB M3A ใ่ส่็Hyper212 มากสุดเท่าไรครับ

amd5600 2.8-MB M3A ใ่ส่็Hyper212 มากสุดเท่าไรครับ

ตามนี้อ่าครับ

ต้องลองครับ 3.2 น่าจะได้

Comment

ไฟเยอะก็ดันได้เยอะครับ ลองเลยครับ

Comment

แล้วแต่ดวงง่ายและฝืมือ ซิงค์อาจไม่เกี่ยว

Comment

อัตตาหิ อัตตโนนาโธ

Comment

พอดีม่ะเคยลอง - -*

Comment

Originally posted by Yangker View Post

ตามนี้อ่าครับ
              อันนี้ของผม
              ไม่รู้เป็น 90 นาโนเหมือนกันเปล่า mb เป็น asus m2n32-sli
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=247173
              ลองค่อย ๆ เบริ์นไปครับ มันจะยากหน่อยหลังจากเกิน 3.3 ไปแล้ว
              ได้ยังงัยเอามาให้ได้ชมกันบ้างน่ะครับ

Comment

Working...
              X