Announcement

Collapse
No announcement yet.

์Need for speed ภาคไหนมันสุดอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ์Need for speed ภาคไหนมันสุดอะ

คิดว่าภาคไหนมันสุดคับ อยากทราบความคิดเห็นหน่อย

1.กราฟฟิก
    2.เนื้อเรื่อง
    3.การแต่งรถ
    4.ความสมจิง

ขอบคุณคับ

ผมว่า โมสวอนเทด ครับ

Comment

ผมชอบ Underground ภาคแรกนะ ตอนนั้นรู้สึกว่ามันโค-ต-ร

Comment

carbon

Comment

ผมให้ mostwanted carbon undercover

Comment

Underground 1

Comment

เอามันส์ต้อง Most Wanted
              เอาแต่งรถต้อง U2

ที่เหลืออย่าไปหวัง ก่อน2ภาคนี้ กราฟฟิค เทียบกะสมัยนี้ไม่ติด หลังจาก 2 ภาคนี้ Gameplay .... ห่วย -*-

Comment

ดันหน่อยคับ

Comment

ผม ยกนิ้วให้ Undercover ครับ ปรับ Very High หมด ภาพอย่างสวย เร็วโคตรครับ เยี่ยม ดีครับ

Comment

Most wanted ผมว่ามันสุดล่ะ

Comment

กราฟฟิกผมว่านานาจิตตัง แล้วแต่คนจะชอบครับ แต่ถ้าสำหรับผมแล้วชอบที่สุดคงเป็น prostreet (สวนทางกะชาวบ้านละไง ฮ่าๆๆ) แต่จริงๆผมชอบ gameplay ของ undercover มากกว่านะ
                      เรื่องของเนื้อเรื่อง ผมไม่อยากให้คาดหวังมากมายจากเกมแข่งรถ แต่ถ้าเนื้อเรื่องทำออกมาเป็นเรื่องราวที่สุดก็ undercover นี่แหละ
                      การแต่งรถที่ละเอียดสุดสงสัยจะเป็น underground2 จำไม่ค่อยได้ละเหมือนกัน
                      ความสมจริงในการบังคับ ผมยกให้ prostreet ล่ะ

Comment

undercover
                        บ้านผมปรับสุดเล่นไม่ได้น่วงมักๆ

Comment

Most นั้น ภาพสวยที่สุดในบรรดา นีดฟอร์สะกาก แล้วครับผม

Comment

ภาค GRID : )

Comment

ภาคแรกก็ดีคับ
                              ภาค 2 คับ แต่งละเอียดที่สุด+เพลงเร้าใจดี
                              โปรสตรีส สมจริงดี ไม่ประทับใจสนามช้ำๆ น่าเบื่อไปเลย
                              undercover กินสเปคเยอะสุด
                              most wanted ชอบเนื้อเรื่องที่สุด
                              คาร์บอน ชอบฉากแข่งกับบอสลงเขา เร้าใจดี

Comment

Working...
                              X