Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีปัญหากับ IE7 บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีปัญหากับ IE7 บ้าง

แบบว่า พอขึ้นบรรทัดใหม่อ่ะมันจะเป็นแบบว่า ซ้ำกับบรรทัดที่ผ่านมา ยกตัวอย่างให้ดูน่ะ

การใช้งาน Internet มากขึ้นทุกๆ วันสิ่งที่สำคัญในการเชื่อมต่อการใช้งานนั้นคือ Router ซึ่งในปัจจุบันนี้ได้มี ใน
    ปัจจุบันนี้ได้มี
    หลายยี่ห้อ และหลายรูปแบบออกมาซึ่งมีความสามารถต่างๆ กันไป ในวันนี้

เป็นเหมือนกันคร๊าบบบบ

Comment

เป็นเหมือนกันทั้งประเทศแหละครับ

Comment

เหมือนกันคับ เลยใช้ V.6 ไปก่อน รอให้มันเสถียรก่อน แล้วค่อยใช้

Comment

มันมีมาตั้งนานแล้วครับ เวอร์ชั่นนี้ ผมใช้มาเกือบปีแล้ว ใช้ง่ายกว่า v.6 เยอะเลยหน้าตาก็ดูดีกว่าแต่คนที่ใช้ต้องมี แผ่นแท้

Comment

ผมว่า V.6 แจ๋วแล้วละ ถ้าเน้นเปิดเวปไวๆ ก็ไปใช้ FireFox จิครับ หรือถ้าเน้นสะดวก หรือเป็น Maxthn ก็ได้ครับ ลูกเล่นเยอะดี ผมชอบ

Comment

555 ทีแรกก็ตกใจ หลังๆ ชักเริ่มชินชา (บางทีก็ตกหล่นหายไปเลยก็มีนะ)

Comment

Working...
              X