Announcement

Collapse
No announcement yet.

เค้าบอกว่า OC แล้วประกันจะหายหรอครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เค้าบอกว่า OC แล้วประกันจะหายหรอครับ?

คืออยากรู้น่ะครับ

แล้วถ้าจะ OC ใช้ X2 3600+ หรือ 3800+ ดีครับ

ถ้ามันไม่ไหม้ก็ไม่หายแต่ถ้าไหม้่ก็ตัวใครตัวมัน X2 3600 คุ้มกว่านะผมว่า..........รอดูท่านต่อไป

Comment

ถ้าไม่เนียน หายครับ

น่าจะ X2 3600+ นะ 65nm

Comment

ไม่หายหรอกคับ เช็คไม่ได้หรอก
        พอเจ๊งปุ๊บ ถอดถ่านออก เคลมคับ

ปล.ต้องไม่ไหม้นะ 555+

Comment

แล้วบอร์ด Alive VSTA กับ Delux 500w เอาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

งืมไหวๆ

Comment

ก้อเห็นเขายังอยู่กับผมดีอยู่นา ถ้าเราไม่ทารุณเขาจนเกิดร่องรอยทางร่างกาย ไม่มีใครรู้หรอกครับ

Comment

Originally posted by zman View Post
                ก้อเห็นเขายังอยู่กับผมดีอยู่นา ถ้าเราไม่ทารุณเขาจนเกิดร่องรอยทางร่างกาย ไม่มีใครรู้หรอกครับ
                ใช้คับ ถ้าไม่อยากประกันขาดก็ อย่า mod ภายนอกคับ อิอิ

Comment

เรื่องนี้ผมไม่คอยจารู้เท่าไรแต่ผมช่วยดันๆๆๆให้แล้วกันคับ

Comment

Working...
                  X