Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ package hi-speed internet ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ package hi-speed internet ให้หน่อยครับ

ตอนนี้ใช้ของทรูอยู่ครับ ที่บ้านยังใช้โมเด็ม Huawei MT800 อยู่เลย แต่ความเร็วยังคง 512k (มันมีช่วงนึงที่มันอัพให้เป็น 1m) แต่ตอนนี้เหลือ 256k ซะงั้น

ตอนนี้ก็เลยอยากจะหาซื้อโมเด็มดีๆซักตัว แล้วหา package เจ้าไหนดีที่คุ้มๆอ่ะ (ผมใช้ buddy ไม่ได้น่ะ เพราะใช้เบอร์ทรู + ส่วนใหญ่เข้าเว็บนอก) หรือว่าเอาให้ทุยนี่แหล่ะ แต่เล่น 2mb แทน บ้านผมอยู่แถวอ่อนนุชอ่ะ

ป.ล. เคยเห็นที่มีเน็ต wi-fi ซักอย่าง ที่มีเน็ตความเร็ว 500mb อยากรู้ว่าไอ้นั่นอ่ะมันใช้ได้หรือยังครับหรือว่าแค่โม้...
Working...
X