Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Logitech G7,Razer DeathAdder Mac อันไหนเล็กกว่ากันอะครับใครเคยเห็นแล้วบ้าง!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง Logitech G7,Razer DeathAdder Mac อันไหนเล็กกว่ากันอะครับใครเคยเห็นแล้วบ้าง!!

คือผมจะซื้อเม้า Gaming ซักตัวอ่ะครับอยากทราบว่า Logitech G7,Razer DeathAdder Mac (White) อันไหนมันเล็กกว่ากันอะครับอยากได้เม้าที่ไม่ใหญ่อ่ะครับ เอาเล็กๆ เล็งไว้สองตัวก็คือ G7 กับ Razer Deathadder ใครเคยลองใช้แล้วหรือเคยเห็นแล้วเป็นยังไงบ้างอะครับ แล้วถ้าให้เลือกจะเลือกใช้ไหนอะครับ ใจผมเท่ไปให้ G7 นะแต่ไม่รู้ว่ามันจะมีปัญหาเรื่องแบตหรือสัญญารึป่าวเพราะว่ามัน Cordless ไร้สายอะครับ
    *อยากทราบประสบการณ์ คนที่เคยใช้อ่ะครับ เป็นยังไงกันบ้าง มันดีรึป่่าวอะครับ จะขอบคุณมากเลยครับ
    Attached Files
Working...
X