Announcement

Collapse
No announcement yet.

Fujisuหน้าจอแตกไม่เปลี่ยนที่0เปลี่ยนที่อื่นได้มั้ยคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Fujisuหน้าจอแตกไม่เปลี่ยนที่0เปลี่ยนที่อื่นได้มั้ยคะ

เป็นความผิดพลาดเองค่ะ

คือวางปิดฝาไว้แล้วตัวชาร์ตแบตมันหล่นใส่

ผลคือหน้าจอมุมขวาล่างมืดเลย เลยว่าจะเปลี่ยน

เอาเข้าศูนย์ตีราคามาเกือบ20.000ได้(รวมค่าแรง) ซื้อเครื่องใหม่ได้เลย
    --------------------------------------
    เลยอยากถามว่าถ้าเอาไปพันทิปเค้าจะมีอะไหร่มั้ยคะ?

ลองบอกรายละเอียดรุ่น ขนาดจอ มาสิครับ
    หรือไม่ก้อลองไปโพส ห้อง N/B Maket ดูสิครับ ในนั้นน่าจะหาใด้ ราคาไม่แพง

Comment

แพงกว่าตอนผมทำเมนบอร์ด NB ของ Compaq พังอีกนะครับ O.o~
      ุ20000 เนี่ย ประดับเครื่องใหม่ได้เลย

พันทิพย์มีขายฟูจิสึเยอะเหมือนกัน น่าจะมีอะไหร่นะครับ ลองเช็คดู
      คิดว่าถ้าไม่มีที่พันทิพย์ก็คงไม่มีที่อื่นแล้ว
      Last edited by pattyna; 11 Feb 2009, 19:36:11.

Comment

Working...
      X