Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเป็ค ผมที(ขอด่วน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเป็ค ผมที(ขอด่วน)

เลือกเมนบอร์ดให้ที เอาค่ายintel งบ8000 เล่นเกมโดยเฉพาะ
    เอาสนับสนุนระบบ SLI มีช้องทั้งDDR2 DDR3
    มีช่องPCI Express x16 2ช่องเอาไว้ใส่การ์ดจอ2ตัว
    มีช่องใส่ซาวการ์ด1ช่อง
    ส่วนCPU ขอราคาไม่เกิน5,800เล่นgta ivได้ที่สเปคสูง

อีกอย่างpsuควรเท่าไร ตอนนี้450w มีดับอยู่นิดๆ
    ขอถามทีครับiceq 4850 เอามาคู่กับiceq 4870ได้หรือไม่
    ไม่ได้จะได้ซื้อiceq 4850อีกตัว

ได้แล้วครับช่วยดูทีแต่ ช้องPCI ติดกันมากมันจะยัด2ตัวได้หลอ
    P5qc
    [IMG][/IMG]

Comment

ไม่แรงเท่าไรหรอก พวกบอร์ดกระเทย เสียบได้ทุกอย่างอะครับ

Comment

คุณวิกร เลือกให้ที

Comment

Working...
        X