Announcement

Collapse
No announcement yet.

stranglehold เล่นบน XP ม่ะได้เหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• stranglehold เล่นบน XP ม่ะได้เหรอ

stranglehold เล่นบน XP ม่ะได้เหรอ

ผมลงใน xp แล้วพอเข้า new game มันก็จะค้างไปเลย

เล่นได้ครับ ยิ่งเครื่องแรงสูงแบบท่านยิ่งเล่นได้สบาย ..........

Comment

สเป็ก ผม สงสัยว่า ทำไมเวลาเล่นเกม อะไร ไปสักพักมันจะหลุดอกมาหน้าจอ มีปัญหาตรงไหนเหรอครับ

Comment

window ไม่สมบูรณ์ป่าวครับ เครื่องของผมสเปกต่ำยังเล่นลื่นเลยครับ P/D3.0 ram2G ASUS X1300PRO 256M 128Bit เล่นลื่นเลยครับ ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ต้องลองหา Windows หลาย ๆ แผ่น ลองเปลี่ยนจนเจอที่สมบูรณ์กับเครื่องมากที่สุด

Comment

ต้องลองหา Windows หลาย ๆ แผ่น ลองเปลี่ยนจนเจอที่สมบูรณ์กับเครื่องมากที่สุด
            ครับผมก็ว่างั้นแหละครับของออกจะแรงป่านนั้น

Comment

ครับ กำลังจะลง xp เดือน november 2006 (rev.5) น่าจะดีไหมครับ เพราะตัวเดินเป็นของร้าน busitek ลงมายังไม่ได้ลงใหม่

Comment

Working...
              X