Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows 7 ใช้ไดรเวอร์ของอะไรหาได้จากไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows 7 ใช้ไดรเวอร์ของอะไรหาได้จากไหน

ไดรเวอร์ ของxp ใช้กันได้ป่ะครับ

ผู้รู้ windows7 บอกหน่อยนะครับ

ใช้ของ Vista ได้เลยครับ

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

ที่ผมลง

พอลงเสร็จคือ driver ก้อครบเลยอ่ะคับ

ไม่ต้องลงอะไรเลย

Comment

เห็นเค้าบอกว่าใช้รวมกับ วิสต้าได้เลยครับ
          มันออกมาสเตปเดียวกับ

Win 98 เเละ ME เลย 555

Comment

ใช้อยู่ครับ คอนเฟริม์ว่าใช้ร่วมกับ Vista ได้ แต่..
            เท่าที่ผมพบตอนนี้ มี Driver Soundcard X-fi Platinum ของผม เท่านั้น ที่ ลงไม่ได้!!!!
            ตอนนี้เลยใช้ Onboard ไปก่อน

โปรแกรม แอลกกอฮอล์ 120% ก็ลงไม่ได้ ต้องใช้ Power ISO เท่านั้นนะครับ
            Nero8 ลงได้

เห็น Review โม้ว่า Media player รองรับไฟล์มากขึ้น
            ผมลองเปิดดูไฟล์ Clip ต่างๆ ดูแล้ว พบว่า มันก็เปิดไม่ค่อยได้อยู่ดี ลองลง K-lite ดูแล้ว ลงได้ ผ่าน

ลองลงเกมดูแล้ว พวก Sim2 Price for เปอร์เซีย RA3 DM4 ลงได้ เทียบกับ XP เล่นลื่นขึ้นด้วย

ยังมีปัญหากับภาษาไทยบางเว็บ

Comment

ก็ใช้ไดว์เวอร์ของ vista ครับ ถ้าไม่มีรึหาไม่ได้ ก็เปิด auto update เลย มันหาให้เอง ผมใช้ Audigy DE มันไม่มีไดว์เวอร์ของ vista ให้โหลด ก็เปิดอัพเดทมันนี่ล่ะครับ M$ จัดให้ แต่ก็ห่วยสิ้นดี ฮ่า ๆ ฟังเพลงไป มีเสียงบี้ด้วย

Comment

Originally posted by เครซี่คุง View Post
                ก็ใช้ไดว์เวอร์ของ vista ครับ ถ้าไม่มีรึหาไม่ได้ ก็เปิด auto update เลย มันหาให้เอง ผมใช้ Audigy DE มันไม่มีไดว์เวอร์ของ vista ให้โหลด ก็เปิดอัพเดทมันนี่ล่ะครับ M$ จัดให้ แต่ก็ห่วยสิ้นดี ฮ่า ๆ ฟังเพลงไป มีเสียงบี้ด้วย
                เหมือนกันเลย Driver มันจัดมาให้เลย แทบไม่ต้องหามาลง เพราะมันลงให้เสร็จ แต่ห่วยจับใจ ฟังเพลงไป มี เสียงแปลกๆ 555 พอลง Driver ตัว Mod = จอฟ้าเลย

Comment

Working...
                X