Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าคอมเปิดไม่ได้...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าคอมเปิดไม่ได้...

ถ้าคอมมันเปิดไม่ได้มีวิธีอื่นมั้ยครับนอกจากเคลม
    *คอมผมเปิดไม่ได้เปิดแล้วทุกอย่างก็เปิดของมันพัดลมหมุนแต่ไม่มีเสียงการเช็คอะไรไม่มีไปที่คีย์บอร์ดกระพริบจอดำไฟจอก้กระพริบแต่ไม่มีอะไรขึ้นมาเลย*
    ไม่ค่อยจะแน่ใจว่าเป็นที่เมนบอร์ดเลยส่งร้าน ร้านก็ส่งเคลมบอกเมนบอร์ดเสีย
    ผมอยากรู้ว่านอกจากเคลมแล้วเราทำอะไรได้อีกมั้ยครับ
    *อาการเกิดจากวันนั้นไฟดับสำรองไฟเอาไม่อยู่ ออกไปดุปากซอยเห็นเค้าทำไรกันไม่รุบนเสาไฟ พอไฟมาก้เปิดเครื่องปกติ มันก็ขึ้นว่ากรุณาอย่าปิดเครื่องจนกว่าจะเสร็จอะไรประมาณนี้(แปลเอาแล้ว)จากนั้นมันก้ดับไปเลยยังไม่ถึง100เปอร์เซ็นด้วยแล้วมันก็เปิดแล้วเป็นอย่างที่บอกอะคับ
Working...
X