Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยครับผมได้รับคำสั่งจากเจ้านายให้ไปหาซื้อโน๊ตบุ๊กให้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยครับผมได้รับคำสั่งจากเจ้านายให้ไปหาซื้อโน๊ตบุ๊กให้

ที่พันทิพย์ร้านไหนที่บริการหลังการขายดีๆหน่อยครับงบประมาน30000-35000 ครับ มีรุ่นที่แนะนำไหมครับ ต้องการที่แบบที่จัดเก็บขอมูลได้เยอะหน่อยครับไม่มีความรู้เรืองนี้เลยงานเข้าเลยผม

dell เป็นคำตอบสุดท้ายครับ

Comment

ส่วนใหญ่ทำงานด้านใหนละคับ ถ้าเป็นงานเอกสารซะส่วนใหญ่ ก็เลือกที่การ์ดจอออนบอร์ดก็ได้จะได้ประหยัดงบด้วย

Comment

ขั้นแรก คับ ถามเจ้านายก่อนว่า ต้องการ notebook ไปทำไรด้านไหน บ้าง ใช้งานหนักมากแค่ไหน
        แล้วก็ไปดูเรื่องสเปก กับ ราคาที่เจ้านายให้มาคับ

ส่วนตัวผมเอง เชียร์ Dell กับ Toshiba คับ

Comment

ระดับเจ้านายใช้ก็ต้อง
          DELL TOSHIBA THINKPAD

Comment

DELL ครับ ถ้าไม่อยากโดน คอมเม้น วันหน้า

Comment

เดลอีกเสียง

Comment

Dell Studio 15 ครับ เกินงบหน่อย แต่แหล่มจิง ๆ

Comment

dell xps m1730 ครับเกินงบไปนิดหน่อยเองขอเงินเฝื่อมาซัก100k ครับ พอซื้อไปเจ้านายต้องบอกใหญ่เกินถือไม่ไหวสุดท้ายให้เราไปซื้อมาใหม่ส่วนเครื่องนั้นเราก็เอามาใช้เองครบั

Comment

มีสเปค dell xps m1730 ยากได้รายละเอียด แล้วร้านไหนมีขายครับ ที่พันทิพ ที่บริการหลังการขายดีๆไม่ทอดทิ้งลูกค้าครับ

Comment

Originally posted by fuc166 View Post
                      มีสเปค dell xps m1730 ยากได้รายละเอียด แล้วร้านไหนมีขายครับ ที่พันทิพ ที่บริการหลังการขายดีๆไม่ทอดทิ้งลูกค้าครับ

320GB 7200 RPM DRIVE!!!
                      NEW! Revised DUAL nVidia 8800M GTX 1GB GDDR3 SLi
                      (with G92 Core)
                      Thats the same core as the 9800 GTX!
                      nVidia Also has Revised the Cooling system & GPU Bios!
                      You can only get this with NEWER systems, refurbs dont have this!
                      &
                      X9000 2.8Ghz Penryn CPU
                      -
                      XP Pro & Vista Included!
                      XP Installed, Vista Ultimate DVD & License Included
                      -

3 Year CompleteCareTM Accidental Damage Protection
                      Warranty covers: Drops, Spills, etc!!!**

ปล ผมแซวเล่นครับ เครื่องนี้ประมาณ 140,000 บาทไทยครับถ้าท่านไปขอเค้าซื้อเค้าอาจจะต้องหาคนอื่นมาซื้อแทนท่านครับ - -"
                      Last edited by turionx2; 11 Sep 2008, 11:31:56.

Comment

มีขายที่ไหนครับ ยากได้ไหมเกิน35000 มีรุ่นไหนของเดลแนะนำอีกไหม

Comment

Thinkpad ก้อน่าเล่นน่ะครับ ระดับผู้บริหาร

Comment

เจ้านายคุณจำเป็นต้องใช้โน๊ตบุ๊คในรถหรือเปล่าครับ?
                            ถ้าแกใช้ประจำ แนะนำให้ติดตั้งขาตั้งโน๊ตบุ๊คที่ใช้ในรถครับ รายละเอียดตามลิ้งค์ ครับ
                            http://laptopcarmount.exteen.com/

Comment

-Intel Core 2 Duo T9300(2.5 GHz, 800 Mhz, 6M L2 Cache)
                              -4GB,DDR,667MHz 2 Dimm
                              -จอ 17 นิ้ว UltraSharp Truelife Wide Screen WUXGA
                              -NVIDIA SLI Dual Geforce 8700MGT with 512MB GdDR 3
                              -Serial ATA RAID 1 with Dual 250 GB Hard Drives รวมทั้งหมด 500 GB!! slotละ 250 GB

คอเกมส์ทั้งหลายต้องไม่พลาด Super Laptop แรงสุดๆ Graphicดี ไม่มีกระตุก เป็นLaptopสั่งพิเศษจากDell

ถ้ารู้จักAlienwareต้องรู้จักDell XPS M1730

สภาพใหม่สุดๆ ไฟแป้นสีฟ้า ซื้อมา120,000 ยอมขายขาดทุน

มีประกันอีกปีครึ่ง

หิ้วมาเองจากอเมริกา

คนขายใจดี หากสนใจต้องใจถึงๆ เจอคนขายช่วงอารมณ์ดีสุดยอด อาจได้ลดได้กว่า 50 %

ของดีราคาถูก กล้าๆหน่อย

สนใจก็ต่อรองราคามาผ่านe-mail tazenith@gmail.com

รูปขนาดเล็ก
                              คลิ๊กเพื่อดูภาพขนาดใหญ่ Name: DSCN0589.jpg Views: 4 Size: 79.5 KB ID: 622254 คลิ๊กเพื่อดูภาพขนาดใหญ่ Name: DSCN0590.jpg Views: 2 Size: 89.9 KB ID: 622255

Comment

Working...
                              X