Announcement

Collapse
No announcement yet.

LG DVDRW 20x lightscrib ตัวใหญ่ๆ มีปลั๊ก ไร้ dvd ได้แค่ 4x

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LG DVDRW 20x lightscrib ตัวใหญ่ๆ มีปลั๊ก ไร้ dvd ได้แค่ 4x

คือผมซื้อ dvd rw LG external มา ตัวที่ต้องเสียบ adaptor มา ครับ แล้ว เวลาไร้ dvd เนี่ย มันมีแค่ 1 ความเร็วให้เลือก คือ 4x ทั้งๆที่แผ่นผมก็ princo 16x
    ส่วน cdr ไร้ได้ปกติ คือแผ่นเขียนว่า สุด 52x ไร้จิงๆได้ 40x เอง

ส่วนโปรแกรมที่ใช้ไร้ก็ nero 8.เอ่อ ซักยอ่างอ่าครับ โหลดมา ประมาน 900mb แน่ะ
    window ใช้ของ skz july ครับ
    ช่วยทีนะครับผม

อ่านลายเซ็นท่านนี้...นะ

Comment

กำ ขอความช่วยเหลือครับท่าน ลอยเซ็นต มันสำหรับ IT MARKET ครับ
      ซื้อ ขายง่ายดี มีลายเซนแบบนี้ + กับ ไม่เคยมีปัญหาด้วย ไม่เคยโดนหาว่าโกง แล้วก็ไม่เคยโดนโกงด้วย หุหุ แล้วแต่จาคิดครับ
      แต่ผมเข้ามา board แห่งนี้เพราะต้องการความช่วยเหลือจิงๆ ไม่ได้มาขายของนะครับท่าน

Comment

รุ่น h55l ใช่มั้ยครับ ถ้าใช่ผมก้อเปนครับให้ลองเปลี่ยนแผ่นดูครับเพราะ princo จะได้แค่4x ลอง imagtion ครับได้ 16x เต็มๆครับ

Comment

อย่าไว้วางใจ Princo เหอๆๆๆๆ

Comment

ปลิงเกาะ...
            ลองยี่ห้ออื่นดูท่าน ถ้ายังเป็นค่อยเคลม

Comment

Working...
            X