Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันใส่กันได้รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันใส่กันได้รึเปล่าครับ

Pentium4 2.4 A 1M/533 จะใส่บอร์ด chaintech CT-9EJL1

เจ้า ซีพียูเนี่ยมันเป็น hyper รึเปล่าคัรบ แล้วบอร์ดผม รับ 533 ได้ด้วย แต่ L2Cahce มันทำผมงงอ่าครับ ว่าใช่ได้รึเปล่า

แล้วซีพียูตัวนี้ร้อนป่ะครับ ถ้าใส่พัดลมธรรมดา ของพวก P4 ธรรมดา จะเอาอยุ่รึเปล่า

มีตังค์อัพแค่นี้อ่ะครับ บ้านจน

ตอนนี้ใช้ p41.7 256k/400

ps. อีกอย่างนะครับ ASUS รุ่น K8N กะ Gigabyte GA-K8NE-RH นี่อันไหนดีกว่ากันครับ
    รู้สึกว่า gigabyte มันไม่ดีใช่รึเปล่า แต่มันเป็น pci-ex อ่ะครับ เลยอยากได้

2.4 A ไม่ HT ถ้าจะ HT ต้อง C , E

Comment

Working...
    X