Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ Vantec Fancard กับ Vizo Propeller เข้ามาหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ Vantec Fancard กับ Vizo Propeller เข้ามาหน่อย

1. รบกวนหน่อยครับ พอดีไปซื้อเจ้า vantec spectrum fancard มาใส่
    พอเปิดแล้ว ไฟ led มันออกสีม่วงๆน่ะครับ ไม่ทราบว่าของท่านเป็นแบบนี้หรือเปล่า

2. Vizo propeller ไฟมันสีฟ้าเลยไหมครับ หรือว่าออกม่วงๆ เหมือนกัน

ถ้า vizo ไฟสีฟ้าชัวร์ คงได้ขาย vantec แน่ๆ ผมเน้นไฟสีฟ้า ไม่เน้นแรง - -*

ขอบคุณครับ

1. รบกวนหน่อยครับ พอดีไปซื้อเจ้า vantec spectrum fancard มาใส่
    พอเปิดแล้ว ไฟ led มันออกสีม่วงๆน่ะครับ ไม่ทราบว่าของท่านเป็นแบบนี้หรือเปล่า

ม่วงๆครับ พอใช้ไปนานๆ จะเปลี่ยนเป็น มืดๆ - -* ฝุ่นเกาะเยอะมองไม่เห็นไฟ

ปล. ไฟมันเหมือนแบลกไลน์อ่ะท่าน
    Last edited by peachtoy; 11 Dec 2007, 00:53:33.

Comment

LED เป็น แบลคไลท์เป่าครับ มันเลย ออกม่วงๆ

Comment

vizo propeller ไฟเป็นสีฟ้าเลยคับ แนวเดียวกะตัวบอดี้มันเลย

Comment

ใช้ อยู่คับ ออก ม่วง ๆ นะ คับ

ออกม่วง คับ .. ซื้อ ที่ เจได สวยดีคับ

Attached Files

Comment

Working...
          X