Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องเก้าอี้ร้านเกมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องเก้าอี้ร้านเกมหน่อยครับ

ท่านไหนรู้บ้างมั้ยครับ ว่าเค้าขายกันเท่ารัย เเล้วเเถวเตาปูนใครรู้จักร้านไหนบ้างถือว่าช่วยเพื่อนสมาชิกเว็ปเราให้หายปวดหลังที ขอบคุณครับ(ยกเว้นร้านเสริฐเเถวโรงเรียนเทพสัมฤทธิ์เลยเเยกเตาปูนมาหน่อยเย่าเข้านะครับเด๋วหาว่าไม่เตือนอัตราย )
    Last edited by romann; 2 Jan 2009, 16:33:28.

ร้านปลีกมันก็ประมาณนี้แหละมั้งครับ ผมก็ได้มาราคาประมาณ 1800 นี่แหละ (แบบว่าเน้นใกล้บ้าน) ถ้าเป็นราคาส่งน่าจะ 1000 ต้นๆ 1200-1500 อะไรงี้มั้งครับ (ไม่ค่อยรู้เรื่องหรอก)

Comment

ซื้อเบาะรถยนต์มานั่งก็ได้ครับพวกมือ 2 อะไรเงี้ย เอาไว้เล่นเกมส์แข่งรถ ได้อารมณ์ดี

Comment

Originally posted by evilbenx View Post
        ซื้อเบาะรถยนต์มานั่งก็ได้ครับพวกมือ 2 อะไรเงี้ย เอาไว้เล่นเกมส์แข่งรถ ได้อารมณ์ดี

เเล้วก็โดนเด็กในร้านขโมยเอาไปขาย 55

Comment

Originally posted by evilbenx View Post
          เล่นงี้เลยหรอครับ *0*

ท่าจะแจ่ม

Comment

ราคาประมาณ 1400-1800 ครับ สั่งมากส่งถึงบ้าน แถมสั่ง ประกอบโดย ระบุขนาดส่วนสูง ความกว้าง ได้ครับแต่เป็นบางโรงงานที่ทำให้ แต่เวลาสั่งดู ความสูงของ ที่เท้าแขนด้วย ว่า พอดีกับ ส่วนสูงโต๊ะ ของ com หรือเปล่าด้วยครับ ถ้าพอดีจะดีมากเล่นสบายไม่เมื่อย ครับ

Comment

Originally posted by cyanide View Post
              เล่นงี้เลยหรอครับ *0*

ท่าจะแจ่ม
              ใช่เลยครับ copy มือ2 ประมาณ 2000 ฟร่่าๆได้ ไปหาซื้อมานั่งเล่นเกมส์กัน

Comment

Working...
              X