Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำสเป๊คเอาไว้เปิดBOTทีคับเน้น24ชั่วโมง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำสเป๊คเอาไว้เปิดBOTทีคับเน้น24ชั่วโมง

แนะนำทีคับ งบ23k เน้นรันโปรแกรมอย่างเดียว..เล่นเกมonlineทั่วไปได้

มีคุณlchayawatl แนะนำ

cpu: PHENOM X4 9550---->6000
    m/B: ASROCK AliveNF7G------->1550
    ram: KINGSTON 2GB(1G*2)/800---->1300
    vga: HIS HD4670 IceQ ------>3000
    hdd: WESTERN 320G ------->2000
    psu: TAGAN U38 480W------->1800
    lcd SAMSUNG 943BWX 19"----->5500
    dvd-rw----->800
    case------>1000
    total 22950

รบกวนช่วยแนะนำทีคับ ว่าขาดเหลืออะไรมัย หรือช่วยไปเล่นintelดีคับ
    รบกวนทุกท่านดีคับ
    Last edited by aDay15; 12 Oct 2008, 05:57:09.

เอาจอไหมครับ

Comment

ท่านtawincamยังออนอยุ่มัยคับ รบกวนpm msnมาทีได้มัยคับอยากปรึกษา เพราะวันจันนี่จาไปซื้อแล้ว

Comment

พอดีผมก้อว่าจาไปซื้อที่ตะวันนาอยุ่พอดี

Comment

Originally posted by aDay15 View Post
          ท่านtawincamยังออนอยุ่มัยคับ รบกวนpm msnมาทีได้มัยคับอยากปรึกษา เพราะวันจันนี่จาไปซื้อแล้ว
          MB ไม่ แมท กะ CPU
          แรมน้อยไป ถ้าเอาไปปล่อยบอท

PM ไปแล้วนะ
          โทดทีเน๊ตตัดบ่อย
          Last edited by tawincam; 12 Oct 2008, 07:05:11.

Comment

ใครมีไรมาแนะนำบ้างน๊ะคับ หลายๆตัวเลือก.

Comment

เอาพี่น่อมมาปเดบอทเลยรึ
              กำๆ ผมว่า 6000+ก็พอมั้ง อิอิ
              เพราะผมก็ใช้อยู่เปิด 24 ชม.เหมือนกันแต่เปลี่ยน ซิ้งค์ CPU นะสงสารมัน
              อัดแรมไปชัก 4 G
              ส่วนบอร์ด ก็ตามลายเซ๊นต์ ครับ
              อิอิ

Comment

สเป๊คที่คุณว่านี่ รันบอทไรอยุ่คับได้ประมาณกี่ตัว

Comment

Ro ครับ
                  ตอนนี้เปิด 25 ตัวครับ
                  เข้เกียจเดลของแระ
                  ถ้าอัดสุดๆน่าจะได้ 50+ ครับ

Comment

4 หัวเยอะเกินมังครับ

Comment

ROมันกินcpuคนละเรื่องกับ คาบาวเลยน๊ะคับ *--* คาบาวกินโหดมาก

Comment

งะ ผมตกข่าวหรือเปล่า

ไม่ได้บอทนาน ตอนนี้ บอท ได้เกิน 3ตัวแล้วหรอครับ

ยังไงช่วยบอกทีเลิกเล่นนานแล้ว งะ

Comment

1 MB ไม่ สามารถดึงความสามารถ CPU ได้ เต็ม 100
                          2 PSU ตัวนี้เลือกผลิตไปแล้วมั้งครับ

Comment

mb เนี่ย abit ax78 ดีกว่ามั้ยครับ
                            Last edited by bwz1cpl28c; 13 Oct 2008, 17:10:35.

Comment

ซ้ำ!!!

Comment

Working...
                              X