Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทำฝาข้างใส อยากรู้ว่าแผ่นใสเรียกว่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทำฝาข้างใส อยากรู้ว่าแผ่นใสเรียกว่าไร

ช่วยหน่อยครับ เจาะแล้วไปซื้อ เรียกไม่ถูก

อะ-คลี-ลิก ครับ (ไม่รู้สะกดถูกรึเปล่า อิๆ)

Comment

ส่วนใหญ่เค้าจะใช้อคิลิค(สะกะไม่ถูดเหมือนกัน)ครับ

หาร้านทำป้ายโฆษณาอะครับ เค้ามี บอกเค้า สั่งตัดอคิลิค ขนาด กว้าง ยาว ไรก้ว่าไป

ผิดถูกอภัยด้วยน้า

Comment

เอาแบบง่ายๆเลยนะ
        ฝาข้างใสๆ ง่ายนิดเดียว..

Comment

อะคลิลิคครับ
          ซื้อตามร้านเครื่องเขียน

Comment

ขอบคุณจ้า เดี๋ยว โมแล้วจะมาโชว์

Comment

0จะรอดูผลงานนะครับ

Comment

Working...
              X