Announcement

Collapse
No announcement yet.

บล็อค Swiftech Apogee GT กับ GTX แตกต่างกันมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บล็อค Swiftech Apogee GT กับ GTX แตกต่างกันมากมั้ยครับ

พอดีว่าจะเปลี่ยนบล็อคน้ำสักหน่อย บล็อคอีแก่ของ TT 745 ที่มีมาให้ ชักจะไม่ได้เรื่องแล้ว

ก็เลยมองหาบล็อคตัวใหม่ จริง ๆ แล้วชอบ Apogee GT มาก ๆ เพราะดูแล้วมันสวยกว่าเจ้า GTX เยอะเลย

ก็เลยอยากถามเรื่องประสิทธิภาพว่า เจ้า GT กับ GTX ต่างกันมากมั้ย ดูเหมือน GTX จะแพงกว่าด้วย

ยังไงรบกวนชี้แนะด้วยครับ

เท่าที่เล่นมาทั้ง GT และ GTX ผมว่า GTX เย็นกว่าประมาณ 3-5 ครับ แต่ดอนใช้ GTX มันเป็นปั้ม MCP655 และFittings เป็น 1/2 ครับ
    Last edited by pik_1_2; 3 Dec 2007, 12:16:12.

Comment

ตามนั้นครับ........เพราะว่า GT ไม่เคยเล่นอ่ะครับบ

Comment

เล่นมาแล้ว 2 ตัวต่างกันไม่เกิน 3c ครับ

Comment

เตรียมเล่น D-TEK

อิอิ

Comment

อะไรเหรอ d-tek

Comment

Originally posted by Boyler View Post

อิอิ
              What is D-TEK ???

Comment

Originally posted by Boyler View Post

อิอิ
                เทพองค์ใหม่
                ใจเย็นกว่ามาประทับ

(เห็นมีคนเพิ่งปล่อยไป ผมยังเสียดายเลย 55+)

Comment

ท่อ dryice 2500 อลู เย็นกว่าครับ55555

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                    ท่อ dryice 2500 อลู เย็นกว่าครับ55555

ขายได้บ้างยังเนี้ย - -"

Comment

ขายท่อทองแดงแล้ว เหลืออลูเก็บไว้เล่น กำลังจะทำอีกตัว 555

Comment

ราคาต่องกันเกือบพันบาท 3-5 องศา แล้วแต่คุณเลยครับ แต่ผมใช่ GT
                        และขอแตกต่างอีกอย่างนึงคือ(ไม่แน่ใจนะ) GT ใช้ได้แต่ 775มั่ง ส่วน GTX ใช้ได้หมด

Comment

Originally posted by orthadox View Post
                          ราคาต่องกันเกือบพันบาท 3-5 องศา แล้วแต่คุณเลยครับ แต่ผมใช่ GT
                          และขอแตกต่างอีกอย่างนึงคือ(ไม่แน่ใจนะ) GT ใช้ได้แต่ 775มั่ง ส่วน GTX ใช้ได้หมด
                          GT ใช้ได้หมดครับ GTX ใช้ได้เฉพาะ 775 ครับ

Comment

ง่าจำผิดเลยครับโทดที

Comment

นี่ไง D-TEK (ในมือผม)

อิอิ
                              Attached Files

Comment

Working...
                              X