Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะต่อสายเข้า tv แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะต่อสายเข้า tv แนะนำหน่อยครับ

คือว่าผมอยากจะต่อสายจากคอมเข้า tv
    ไม่รู้ว่าผมต้องตั้งค่าตรงไหนก่อนหรือเปล่าครับ

การ์ดจอของผมเป็น galaxy 8600 gt

ขอบคุณครับ

ต้องปรับตรง โปรแกรมของการ์ดจออะคับ แต่ละรุ่นก็ไม่เหมือนกัน

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

รู้สึกจะต้องเป็นโคลน 2 ตัว อ่ะครับ มันจะออก 2 จอ 1 และ 2 เหมือนกัน แต่ถ้าออก จอทีวีที่เป็น LCD จะแจ่มมากๆ
        ถ้าจอ FLATRON ปกติ ภาพจะไม่ชัดเท่าไหร่เม็ดภาพมันน้อย....................

Comment

Working...
        X