Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามอย่างด่วนครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามอย่างด่วนครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

คือมีปัญหามาให้แก้ครับ ดาวโหลดโปรแกรมอยุ่ๆเครื่องมันก็ค้าง เป็นแบบนี้ 3รอบต้องรีสตาร์ใหม่ รอบที่3มันค้างแล้วดัง แต๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ อ่านแบบเร็วๆนะครับ ผมไม่รู้ว่าไฟมันจะพอไหมครับ สเป๊กเครื่องนะครับ M/B P5Q VGA Card GIGGA 8800GT แรม1g2ตัว บัส800 HDD1ตัว160 ใช้เคสของGVIEW รุ่น SH มีพัดผมในเครื่อง4ตัว แต่ว่าเปลี่ยน PSUจากเดิมของมัน 420W เปลี่ยนมาเป็นของ RICH 650W วัตไม่แท้นะครับ ผมคิดว่าจาก650Wลดมาซะ100W คงเหลือ 550W (เสียงเครื่องมันดังเหมือนจิ๊งหรีดร้องเบาๆเลยครับ) กรุณาตอบให้ผมด้วยนะครับ

HD มันคิดถึงบ้านเก่าแล้วครับ

Comment

Working...
    X