Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ PSU ...!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ PSU ...!

คือผมอยากทราบว่าไอ เจ้า psu เนี่ย

1. ที่ติดกับมาพร้อมเคส(gview,deluxฯ)420-500watt ราคาเคส+psu คือประมาน1200-1500
    กับไอที่ซื้อแยกเช่นพวก (tagan,SilverStone,enamaxฯ)460-5xx ราคาประมาน 1800-2xxx

*มันต่างกันกันยังไงคับไม่เข้าใจเรื่อง พวกนี้จริง ๆ อธิบายให้แจ่มแจ้งทีคับผม ขอบคุนคับ*

2. และอย่างเสปคผมที่จะซื้อนี้ควรใช้ตัวไหนดีคับ (เล่นเกมอย่างเดว ไม่OC อะไรทั้งสิ้น)
    X2 6000+
    บอร์ดก็ของ ECS รุ่นดำๆ อะไรเนี่ยแหละ
    HD 4850

ปล. ขอบคุนทุกคำตอบคับ

TAGAN 480W สบายๆครับ 1900 บาท

PSU แถม ติดเคช ชื้อมันก็บอกและราคาก็เป้นตัวกำหนดอยู่แล้วครับ พวกนี้ สวนมาก เอาใช้ วัตสืก่อน ระบบพัง มาวัด หรือบางที่ก็ เขียน ส่งๆไปเลยครับ เห็นบางคนเรียกพวกนี้ว่า วัตละบาท ครับ แต่ก็สามารถใช้ได้กับ ระบบทั่วๆไปที่ไม่ต้องการไฟมากนะครับไม่ใช้ว่าไม่ดีครับ จริงๆ ลอง จับดูก็รู้แล้วครับ ว่า หนักต่างกันมากครับ

Comment

Working...
    X