Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาเพื่อนเล่น COD5 Waw แบบ Co-op ใน Garena

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาเพื่อนเล่น COD5 Waw แบบ Co-op ใน Garena

อยากเล่นแบบ Co op ครับ แล้วถามนิดครับว่า Create Profile ยังไงครับ

ผมหาคนเล่นซอมบี้ในฮามาจิ อ่ะ- -

Comment

มาเล่นบน Garena ดีกว่าคับ ลื่น เสถียรกว่าเยอะคับ

Comment

แต่จะคุยสนุกได้ไงอะครับ garena อะมันมีคนต่างชาติด้วยอยาก บ่น อะ ฮามาชินี้ไทยแน่นอน บ่นมันมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ชื่อ Digigonzo นะครับ add ได้เลยถ้าเจอครับ

Comment

Working...
          X