Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้โน๊ตบุ๊คacer4920G-6A1G25MN จะโมดิฟายอะไรได้บ้าง ช่วยตอบหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้โน๊ตบุ๊คacer4920G-6A1G25MN จะโมดิฟายอะไรได้บ้าง ช่วยตอบหน่อยคับ

ผมใช้โน๊ตบุ๊คacer4920G-6A1G25MN จะโมดิฟายอะไรได้บ้าง ช่วยตอบหน่อยคับ cpu Core2Duo//Ram1G//HDD250GB//ATI2400XT

cpu Core2Duo//Ram1G//HDD250GB//ATI2400XT

Comment

โมยังไงดีหว่าเปิดฝาแล้วใส่พัดลมสีๆๆเหรอ ทำไม่ได้หรอกม้างครับพี่น้อง

Comment

โมเเล้วประกันขาดเเน่อย่าเลยครับเดียวเสียของ

Comment

ซื้อติ๊กเกอร์แบบดีๆหน่อยมาติด(แบบลอกไม่เหนียวเหนอะเหนะ+ไม่ใหลย้อนกลับ+ไม่หวั่นแม้วันมามาก)
          มาติดซักหน่อยก็สวยแล้ว ผมว่าน๊ะ เอิ๊กๆ

Comment

แกะแงะออกมาให้หมดครับ ตามซอกตามจุดที่พอจะยัด led ได้ยัดไปให้หมด

เช่นคีบอด รูระบายลม ช่องลำโพง ช่องใส่cd

หลังจากโมเสร็จแล้ว เราอาจจะเอาบอดี้มาพ่นสี เพนต์ลายก็ได้

หรือเอกตีมหน่อยก็เล็งดีๆเขียนแบบ แล้วทำบอดี้ใสให้มันซะเลย

รับรอง เมพ ..

Comment

เปลือยเครื่องเลย

Comment

ติดสติกเกอร์สวยๆ ก็แหล่มแล้ว

Comment

Paint ลาย ซิครับ หรือ สั่งพริ้นลายสติ๊กเกอร์ก็ได้ครับ เจาะรู ระบายความร้อนไปด้วยก็ได้ครับ

Comment

ผมว่าน่าจะเอาการด์จอใส่เข้าไปนะ...ดีไหมอะ

Comment

อัดแรมเข้าไปอีกตัวนึง แล้วซื้อ ซิ้ง CPU ใหม่ แล้วเอาแผ่นอคีลิต มาติด ใต้เครื่อง ส่วนตัว BODY เอาเคฟล่ามาติดเลย โหดแน่นอน ติดไฟเยอะๆ เหอะๆ

Comment

Working...
                      X