Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Farcry2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Farcry2

นี้คือไฟล์อะไรหรอครับ

Save เกมส์ละมั้ง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      Save เกมส์ละมั้ง
      ผมยังไม่ได้Saveเกมส์นะครับ เพิ่งลงเสร็จ

Comment

เล่นได้ป่ะครับ เด๋วลองซื้อมาเล่น ภาพเป็นยังไงอ่ะ เซฟมาดูหน่อยน่ะครับ

Comment

Originally posted by Napart View Post
          เล่นได้ป่ะครับ เด๋วลองซื้อมาเล่น ภาพเป็นยังไงอ่ะ เซฟมาดูหน่อยน่ะครับ
          มันเล่นได้ละแต่กระตุกนะ ผมว่าไฟล์นี้คล้ายเหมือนhardwaresettingsของเกมส์GRID ที่ปรับภาพได้GRIDผมตัดแสงในเกมส์ออกก็ลื่นพอได้พอมีกระตุกเล็กน้อยบ้าง

Comment

ดันหน่อยครับอยากรู้จริงๆไฟล์อะไร

Comment

มันเป็นไฟล์ที่เก็บค่าต่างๆเราปรับแต่งไว้ในเกมพวกกราฟฟิกความละเอียดหน้าจออะไรประมาณนี้ครับ....

Comment

เราว่านายไปอัพการ์ดจอใหม่ดีกว่า แบบผมก็ได้ ECS GF 7300 gt 512 m ddr2 โคตรแรง เทียบเท่า PCI Express เลยอ่ะ ราคา 2000 กว่าเองเล่นได้หลายเกมส์ COD4 ปรับสุดได้หมด ไม่กระตุก เล่น Vegus ก็ได้ Gear of wars
                Lost planet,Crysis,Splinter Cell DG,World in Config,หลายเกมอ่ะ ปรับสุดๆๆๆหมดไ้ด้ครับ

Comment

Originally posted by Napart View Post
                  เราว่านายไปอัพการ์ดจอใหม่ดีกว่า แบบผมก็ได้ ECS GF 7300 gt 512 m ddr2 โคตรแรง เทียบเท่า PCI Express เลยอ่ะ ราคา 2000 กว่าเองเล่นได้หลายเกมส์ COD4 ปรับสุดได้หมด ไม่กระตุก เล่น Vegus ก็ได้ Gear of wars
                  Lost planet,Crysis,Splinter Cell DG,World in Config,หลายเกมอ่ะ ปรับสุดๆๆๆหมดไ้ด้ครับ

พี่ครับอีก3เดือนผมเปลี่ยนยกเครื่องเลยครับ ตอนนี้เล่นแล้วลื่นไม่ค่อยมากเท่าไหร่พอดีเล่นได้

มันเป็นไฟล์ที่เก็บค่าต่างๆเราปรับแต่งไว้ในเกมพวกกราฟฟิกความละเอียดหน้าจออะไรประมาณนี้ครับ....
                  ผ่านเลยครับเด๋วปรับเป็นLowให้หมดลื่นแน่ ไม่ใช่ปรับในเกมนะครับ

Comment

เป็นโปรไฟล์ต่างๆ พวกการตั้งค่าปุ่ม กราฟิก อะไรประมาณนี้

Comment

2000กว่าเลยเหรอ
                      ได้ 3850 เลยนะนั่น

Comment

อยากรู้ไม่อยาก เข้าเกมไปปรับค่าไว้สักอย่าง 2 อย่างเซพ
                        ออกเกม ไปย้ายไฟล์ที่ว่า ออกไปไว้ที่อื่น เข้าเกมดูค่าที่ตั้งไว้

Comment

Working...
                        X