Announcement

Collapse
No announcement yet.

S 41 ซักนิดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S 41 ซักนิดครับ

คือว่าผม จะเปลี่ยน การ์ดหน้าจอ

ใน S 41

พวกท่านๆคิดว่า

รุ่นไหน มัน ซัพพอร์ตกับ ตัว บอร์ดบ้างอะครับ

แล้ว ตัว ram นี่ควรจะเพิ่มดีไหมครับ

หรือ ว่า ท่านทั้งหลาย โม ยังไงบ้าง ก้อบอกกันนะครับ

การ์จอเหรอ รุ่นนี่มัน8600 MG S ถือว่าแรงใช้ได้แล้ว จะเปลี่ยนอีกเหรอคับ แรมต้องเพิ่มคับเพื่อประสิทธิภาพการใช้งาน ใส่เท่าไหร่คับตอนนี้ แต่ปกติ 2Gbก็แจ่มแล้วคับ

Comment

S41 มันเปลี่ยนได้ที่ไหนนนนน

ซื้อใหม่อย่างเดียว คับ เปลี่ยนได้แต่ CPU การ์ดจอ มัน ติดบอร์ดเลย

Comment

Working...
      X