Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเคลมของ synnex ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเคลมของ synnex ครับ

อยากทราบว่าถ้าผมเอาเมนบอร์ดไปเคลมที่จะนานไหมครับ หรือว่าไปเคลมปุ๊ปถ้ามีของเขาเปลี่ยนให้เลย

โทรไปถามก่อนครับ ว่าที่ไหนมีของ ถ้าสมมุติบอก ที่พันทิพมีของ ก็ไปพันทิพ ถ้าเสียแล้วอยู่ในเงื่อนไข เปลี่ยนให้เลย

ถ้าไม่มีของก็ถามเขาว่า ศูนย์ไหนมีของ ท่านก็เดินทางไปศูนย์นั้นๆ เขาก้จะเปลีย่นให้เลยครับ ประกันเยี่ยมจริงๆครับถ้าอยู่ในเงื่อนไข ผมฟาดบอร์ด P5B DL ไปตั้งหลายตัวไม่บ่นซักคำ

Comment

thk หลายครับผม

Comment

ถ้าไม่ได้ของคงต้องรอครับ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
          โทรไปถามก่อนครับ ว่าที่ไหนมีของ ถ้าสมมุติบอก ที่พันทิพมีของ ก็ไปพันทิพ ถ้าเสียแล้วอยู่ในเงื่อนไข เปลี่ยนให้เลย

ถ้าไม่มีของก็ถามเขาว่า ศูนย์ไหนมีของ ท่านก็เดินทางไปศูนย์นั้นๆ เขาก้จะเปลีย่นให้เลยครับ ประกันเยี่ยมจริงๆครับถ้าอยู่ในเงื่อนไข ผมฟาดบอร์ด P5B DL ไปตั้งหลายตัวไม่บ่นซักคำ
          ตามนั้นเลยครับ ประกันของเขาเยี่ยมจริงๆครับ

Comment

ครับผม ที่ถามเพราะว่าจะลองไปดูครับปัญหาคือ ถ่านเมนบอร์ดมันหมดเร็ว อะครับ 2 ก้อนแล้วใช้ไม่ถึง 2 เดือนเลย

Comment

Originally posted by banku View Post
              ครับผม ที่ถามเพราะว่าจะลองไปดูครับปัญหาคือ ถ่านเมนบอร์ดมันหมดเร็ว อะครับ 2 ก้อนแล้วใช้ไม่ถึง 2 เดือนเลย
              ป้าด....ของแรงนะเนี่ยะ กินแบตน่าดูชมเลยแฮะ เหอะๆๆๆ

Comment

ถ้ามีของมันก็เร็วทุกที่แหละครับ ยังไงโทรไปถามก่อนดีกว่า

Comment

ไม่ทราบว่าแบตที่เปลี่ยนไปมันใกล้เสื่อมด้วยหรือเปล่าครับ เคยเกิดกับผมเองที่บ้านมีแบตเก็บไว้อยู่ 2 ก้อน เปลี่ยนได้ไม่นานก็ต้องเปลี่ยนใหม่อีก จนสุดท้ายซื้อตามโลตัสมาเปลี่ยนน่ะครับก็อยู่ยาวเลย

แต่ถ้ามั่นใจแล้วก็เคลมได้เลยครับ

Comment

ผมซื้อมาใหม่เลยนะครับก้อนที่ 2 น่ะ แต่เดี๊ยยวว่าจะลองอีกก้อนดูถ้าเป็นอีกก็เคลมแล้วล่ะ

Comment

ผมเคยเอา hdd ไปเครม โชคดีของมี 10นาทีได้เลย เยี่ยมจริงๆ

ป.ล.แต่ถ้าของไม่มีก็นานอยู่เหมือนกัน เป็นเดือน

Comment

Working...
                      X