Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Driver Sound Blaster Live! 5.1 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Driver Sound Blaster Live! 5.1 หน่อยคับ

ขอบคุนล่วงหน้าคับ

http://ccfiles.creative.com/manualdn...-Pack(ENG).exe

Comment

ขอบคุนมากๆเรย คร้าฟ

Comment

ท่านพี่เรือครับ ตัวที่ท่านให้ ใช้ได้ทุก Model ป่าวครับ 0100 ใช้ได้ไหมครับ

Comment

kx driver ครับ ส่วนตัวแล้วผมว่าเสียงดีกว่านะ(ความเห้นส่วนตัว)
          โดยมีท่านเรือรบแนะนำให้

ป.ล.อีกอย่างชอบตรงที่ สามารถ ให้ ซาวออก2รูได้ อ่ะ//ไม่ต้องสลับลำโพง กะหูฟัง อิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=70273
          Last edited by raiden909; 29 Jan 2008, 23:05:33.

Comment

กำลังหาพอดี ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by raiden909 View Post
              kx driver ครับ ส่วนตัวแล้วผมว่าเสียงดีกว่านะ(ความเห้นส่วนตัว)
              โดยมีท่านเรือรบแนะนำให้

ป.ล.อีกอย่างชอบตรงที่ สามารถ ให้ ซาวออก2รูได้ อ่ะ//ไม่ต้องสลับลำโพง กะหูฟัง อิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=70273
              ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียวครับ ขอบคุณมากมาย (ขอบคุณท่านเรือด้วยครับ)

Comment

ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียว....

ขอเป็นกบทอดกระเทียมแทนได้ไหม ครับ....

ท่านจับคู่ 0100 กะลำโพงอะไรนะครับ ..ผ่านตาเหมือนกันแต่จำไม่ได้

Comment

Originally posted by raiden909 View Post
                  ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียว....

ขอเป็นกบทอดกระเทียมแทนได้ไหม ครับ....

ท่านจับคู่ 0100 กะลำโพงอะไรนะครับ ..ผ่านตาเหมือนกันแต่จำไม่ได้

เอ้อ เอ้อ ลำโพงของผมมันซื้อมานานแล้วอ่ะครับ ยี่ห้อ neveus อะไรซักอย่างจำไม่ถูกครับ

แต่เสียงก็โอเคนะครับ เคยฟัง บอสตันที่บ้านเพื่อน ตัวที่ผมมีอยู่มัน เก่งกว่าอ่ะครับ (2.1)

Comment

แต่เสียงก็โอเคนะครับ เคยฟัง บอสตันที่บ้านเพื่อน ตัวที่ผมมีอยู่มัน เก่งกว่าอ่ะครับ
                    ...
                    ..
                    .
                    เก่งทางด้านไหน ครับ ..ลีลา หรือความอดทน..อิอิ

Comment

แต่เสียงก็โอเคนะครับ เคยฟัง บอสตันที่บ้านเพื่อน ตัวที่ผมมีอยู่มัน เก่งกว่าอ่ะครับ
                      ...
                      ..
                      .
                      เก่งทางด้านไหน ครับ ..ลีลา หรือความอดทน..อิอิ
                      แป๊ว...แว๊ว

ผมจดชื่อรุ่นมาแล้วครับท่าน NIVEOUS : SA-203 45W

อิอิ แอบถ่ายรูปมาครับ

ปล.ผมเห็นว่าผมพอใจในคุณภาพมันอยู่แล้วอ่ะครับเลยยังไม่อยากเปลี่ยนให้เปลืองเงินครับ
                      Attached Files

Comment

Working...
                      X