Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเชิญชวนเพื่อน overclockzone ร่วมงาน it day ที่มหาลัยราชภัฏพระนคร วันที่5 กพ 2552

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเชิญชวนเพื่อน overclockzone ร่วมงาน it day ที่มหาลัยราชภัฏพระนคร วันที่5 กพ 2552

ขอเชิญชวน เพื่อน ๆ OVERCLOCKZONE ร่วมงาน IT DAY ในวันที่ 5 กุมภาพันธุ์ 2552
    เวลา 09.00-16.00นณ .มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร อาคาร20 ชั้นล่าง จะเป็นการจัดบูตนิทัศรรศการ ชั้น4 ห้องประชุม กิจจาทร 1 จะเป็น

การบรรยายพิเศษจะวิทายากรชื่อดังระดับประเทศ
    หัวข้อที่ บรรยาย
    1.การสร้างภาพยนต์แอนนิเมชั่น วิทยากรจาก บริษัท สหมงคลฟิล์ม จำกัด
    2.การใช้คอมพิวเตอร์ด้วยความปลอดภัย วิทยากรโดย พ.ตอ. ญาณพล ยั่งยืน
    3.เทคโนโลยีไร้สายในอนาคต เช่น3g WiFi วิทยากรโดย ดร.พันธ์ศักดิ์ เรียบร้อยดี
    4.การพัฒนาเกมส์ออนไลน์ วิทยากรโดย คุณกนกศักดิ์ วัฒนะโชติ ทศท.คอปอเรชั่น

ถ้านักศึกษาท่านใดที่สนใจการสัมมนานี้ สามารถติดต่อ ได้ที่ itmpnru@hotmail.com หรือ ทาง msn เพื่อขอข้อมูลเพิ่มเติมได้นะครับ

คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์ต่อ เพื่อนๆ OVERCLOCKZONE ทุกคนนะครับ อย่างน้อยก็ได้รับความรู้ในอนาคต ก็อยากจะเชิญชวนผู้ที่สนใจทุกท่านนะครับ แล้วอีกอย่างก็ฟังฟรีด้วยนะครับ ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่าย ใดๆๆ ทั้งสิ้นครับ
Working...
X