Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง VAIO VGN-CR13S กับ VAIO VGN-FZ15S

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง VAIO VGN-CR13S กับ VAIO VGN-FZ15S

ระหว่าง VAIO VGN-CR13S กับ VAIO VGN-FZ15S เลือกตัวไหนดีครับ แล้วคุณสมบัติของสองรุ่นนี้ต่างกันอย่างไรบ้างครับ จะนำมาทำพวก 3D MAX แล้วงานทั่วไป+เกมOnline หรือมีตัวอื่นที่น่าสนใจช่วยแนะนำด้วยครับแต่ใจจริงอยากได้ของ Sony สวยดี แล้ว CPU T7100 กับ T7300 ความเร็วต่างกันเยอะไหม วัสดุทั้งสองรุ่นเป็นแบบไหนครับ แล้วการ์ดจอของทั้งสองรุ่นตัวไหนแรงกว่ากันครับขอบคุณครับ

จำได้ว่า CR13 ใช้ x2300 ไม่แรงครับ การ์ดจอตัว FZ จะแรงกว่าพอควรครับ

Comment

Working...
    X