Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องสายต่อพ่วง USB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องสายต่อพ่วง USB

จากภาพนะคับ ถ้าสังเกตจะเห็นตัวพ่วงสำหรับเสียบ USB ที่เป้นสีๆ สีแดง สีเหลือง สีส้ม เป็นต้น

จะถามว่า ตัวที่พ่วงออกมา เรียกว่า สายอะไร แล้วราคาเท่าไร ซื้อได้ที่ใดบ้าง

ขอบคุณครับ

พ่วงสำหรับเสียบ USB ที่เป้นสีๆ สีแดง สีเหลือง สีส้ม :> Apacer 4-Port USB2.0 HUB แปะแบบเดียวกันผมเลย ซื้อได้ห้างไอทีทั่วไป - IT City ก็ได้ถ้าขี้เกียจเดินหา

ตัวที่พ่วงออกมา :> ตัวที่พ่วงออกมา เห็น 2 อัน FlashDrive กับ ไม่สายชาร์ท ก็ DATA Link ของมือถือคับ ซื้อได้ที่ร้านมือถือ - MBK

Comment

Originally posted by milfeulle1GA View Post
      พ่วงสำหรับเสียบ USB ที่เป้นสีๆ สีแดง สีเหลือง สีส้ม :> Apacer 4-Port USB2.0 HUB แปะแบบเดียวกันผมเลย ซื้อได้ห้างไอทีทั่วไป - IT City ก็ได้ถ้าขี้เกียจเดินหา

ตัวที่พ่วงออกมา :> ตัวที่พ่วงออกมา เห็น 2 อัน FlashDrive กับ ไม่สายชาร์ท ก็ DATA Link ของมือถือคับ ซื้อได้ที่ร้านมือถือ - MBK
      ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
      X