Announcement

Collapse
No announcement yet.

เฟรมเรต20ของเกมไครซิสนี้กระตุกมากป่าวครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เฟรมเรต20ของเกมไครซิสนี้กระตุกมากป่าวครับ??

นิดหน่อย
    25 Up
    30 นี้ OK เลย

Comment

ขอบคุนมากครับคุน TWK. เหอๆ

Comment

ควรให้ถึง30+ครับ 20 พอเจอฉากระเบิดอาจร่วงเหลือ10

Comment

ผมเคยใช้กับ x2 4800เดิมๆนะ Ram 2x1G
          แต่การ์ดจอเป็น 9800GTX มันได้ประมาณสัก....25-30+อ่ะคับ พอเล่นได้
          ถ้าไม่มีเครื่องให้เปรียบเทียบผมว่าน่าจะเล่นได้จนจบ นะครับ พอไหว

แต่้ถ้าแค่ 20 หรือต่ำกว่านี้ผมว่า อ้วก ได้ครับ...เคยจะอ้วกเพราะ Farcry มาแล้วรอบนุง สมัยก่อนโน้นนนนน

Comment

Working...
          X