Announcement

Collapse
No announcement yet.

###ขอความรู้เกี่ยวกับชิปแรมหน่อยครับ Hynix....###

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ###ขอความรู้เกี่ยวกับชิปแรมหน่อยครับ Hynix....###

ชิบแรมยี่ห้อHynix เนี่ย...DDR400
    AT-D43
    BT-D43
    CT-D43
    DT-D43
    มันต่างกันยังไงเหรอครับ เห็นคนประกาศหาเยอะพอสมควร หรือว่ามันต่างกันเวลาเอาไป oc
    แล้วถ้ามาแบบเดิมๆมันต่างกันตรงไหน เห็นมันก็บัสเท่ากัน
    แล้วขอของ Kingston อีกยี่ห้อเห็นมีรุ่นที่ใช้ชิป hynix ด้วย มันดีกว่าชิปของ Kingston เองตรงไหนเหรอครับ งงกะมันจริง.....

###ใครตอบได้ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆครับ ###
    Last edited by PrinceOhm; 28 Jan 2007, 17:10:51.

AT-D43ไม่เคยลอง
    BT-D43 OC ใช้ได้
    CT-D43 ไม่เคยลอง
    DT-D43 OC ก็ OK

โดยรวมคุ้มครับ

Comment

Working...
    X