Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมของที่adviceถูกจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมของที่adviceถูกจังครับ

ทำไมของที่ Web advice.co.th ถูกจังครับ

ลองซื้อหรือใช้บรการดูซิครับ อิอิ

Comment

ได้ข่าวบริการหลังการขายและการรับประกัน ... สมราคาครับ อิอิอิ

ผมเลยขอผ่าน ... ตามคุณ wikorn

sigpic

Comment

ช่าย ผมไปเคลม mb แล้วซ่อมก้อซ่อมอ่ะ 4 ครั้ง ใช้ได้ครั้งละ 2 วัน อิอิ

Comment

ต้องดูเป็นรายการๆ ไปครับ ดูประกันด้วย ผมเลือกประกันชื่อดีๆ ไว้ก่อนด้วย เวลาเคลมก็ไม่ต้องผ่านแอดไว้ก็ได้นะถูกดีออกน้า อิๆ

Comment

ซื้อมาหลายอย่างแล้ว ไม่เคยเจอปัญหา พอดีอยู่ใกล้บ้านด้วย เลยไม่ค่อยกังวลเวลาซื้อ เห็นคนที่ซื้อไปถ้าของมีปัญหาเอาไปเคลมก็เปลี่ยนให้ทันทีเหมือนกัน

ส่วนประกันมีหลายอย่าง ทั้ง Dcom Com7 หรือ Advice เลือกเอา

โดยส่วนตัวถ้าซื้อของทั่วๆไป เช่น HDD/DVD-RW/ Ram หรือ เมนบอร์ดรุ่นเล็กๆ ผมก็ซื้อที่นี่แหละครับ เพราะต่อให้เดินพันทิพทั้งห้างก็หาถูกกว่าไม่ได้

Comment

Originally posted by mercadix View Post
              ได้ข่าวบริการหลังการขายและการรับประกัน ... สมราคาครับ อิอิอิ

ผมเลยขอผ่าน ... ตามคุณ wikorn
              ผมไม่ได้บอกว่า ไม่ดี หรือ ดี นะท่าน ผมแค่บอกว่า ให้ลองหาคำตอบดูด้วยตัวเองโดยการใช้บริการดูครับ อิอิ

Comment

ที่ถูกกว่าที่อื่นคงเพราะไม่ต้องชาร์ทค่าเช่าพื้นที่เปิดร้านค้าแบบร้านอื่นๆด้วยกระมัง

Comment

ซื้อจากร้านในเครือเค้า
                  com ok ที่เซียร์
                  จำไม่ถูกว่ากี่สิบชิ้นแล้ว
                  (ประมาณซื้อไปประกอบให้เพื่อน ญาติ คนรู้จักฝากซื้อ เพราะเดินเซียร์บ่อย)
                  ก็ยัง ok ดี แม้แต่ยุดดังๆเรื่องแรม ก็เจอซื้อปัญหาแค่ 1-2 แถว ก็ไปเปลี่ยนก็ ok นะ

Comment

คุณภาพคุ้มราคา.... หุหุ

Comment

คุ้มราคา อิอิ

Comment

ในกรุงเทพฯ ส่งด้วยหรือเปล่าครับ ตอนแรกว่าจะสั่ง แต่งงๆ กับ ใบสั่งซื้อ เลยไม่ได้ซื้อเลย ไปซื้อที่ thanni แทน

Comment

Working...
                        X