Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Mirror Edge วักพัก เด้งออกจากเกมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Mirror Edge วักพัก เด้งออกจากเกมครับ

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมมีปัญหากับเกมนี้ เล่นๆไปแล้วชอบเด้งออกจากเกม ผมคิดว่าอาการน่าจะเป้นมาจากการเปิด PhysX พอปิด อาการที่ว่าก้ไม่เกิดขึ้นอ่ะ แต่ผมอยากเปิด เพราะปิดอารมร่วมมันหายไปเยอะเลย ผมทำตามขั้นตอนแล้ว คืออัปตัวเกมให้เป้น version 1.01 Phsx system version 9.09.0010 ไม่ทราบว่า มันเป้นกับไดร์เวอร์การ์ดจอรึป่าวครับ เพราะเห็นหลายที่เค้าแนะนำไดร์เวอร์ 181.20 แต่ตอนนี้ผมใช้ 180.87 ถ้าสมมุติว่าผมเปลี่ยนไดร์เวอร์ให้เป้น181.20 อาการที่ว่าจะหายไปใหม่ครับ
    สเปกผม Win XP SP3
    8800GT 512M
    E7300 3.0
    Ram 2GB
    ขอความกรุณา ช่วยผมหน่อยนะครับ
    Last edited by AUTOSEX; 19 Jan 2009, 11:30:52.

ก็ต้องลองเปลี่ยนดูก่อนครับ driver ก็น่าจะมีส่วนนะครับ ลองเปลี่ยนดูก่อนถ้าไม่ได้ค่อยถามใหม่จะได้รู้ปัญหาที่แน่นอน

Comment

vbvb

spec คอมท่าน spec ไรครับ ปรับเยอะผมเด้งเลย อิอิ

Comment

Working...
      X