Announcement

Collapse
No announcement yet.

thermaltake V9 กับ coolermaster CM690 ตัวไหนข้างในกว้างกว่ากันหรอครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thermaltake V9 กับ coolermaster CM690 ตัวไหนข้างในกว้างกว่ากันหรอครับ ?

ผมดูสเปคมันแล้ว กะไม่ถูกและยังไม่เคยเห็นตัวจริงทั่งคู่ เลยอยากจะถามว่า ตัวไหนข้างในกว้างกว่ากัน พอที่จะใส่กาดจออย่าง GTX260 ได้ และเปลี่ยน ซิง cpu เป็นตัวใหญ่ๆอย่าง V8 แบบไม่อัดไปอะครับ

ปล. ทั้งสองตัว psu อยู่ด้านล่างหรือบนครับ ?

690 อยู่ล่าง

Comment

v9ก็อยู่ล่างจ้า

Comment

CM 690 กว้างกว่าครับ ThemalTeke จากที่ดูมาหลายรุ่นตั้งแต่ Armor Jr ,Armor+Mx รุ่นพวกนี้ใส่การ์ดจอยาวๆแล้ว ดีไม่ดีชน Harddisk

Comment

TK บอก V9 ข้างในกว้าง กว่า jedi บอก 690 งงไปหมดแร้วว

Comment

690ครับ เหลือๆ

Comment

แล้วทำไมไม่เดินไปเทียบที่ร้านเลย มองด้วยตาก็รู้แล้ว ทั้ง TK เจได มันก็มีขายทั้ง 2 รุ่นนั้นแหละ ขอเข้าเปิดดูด้านในเลย จบ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                แล้วทำไมไม่เดินไปเทียบที่ร้านเลย มองด้วยตาก็รู้แล้ว ทั้ง TK เจได มันก็มีขายทั้ง 2 รุ่นนั้นแหละ ขอเข้าเปิดดูด้านในเลย จบ
                V9 มันหมดครับ

Comment

Working...
                X