Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอเสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอเสีย

การ์จอเสียเพิ่งหมดประกันมา1เดือนเองครับเสียดายจัง
    สามารถซ่อมที่ไหนได้มั่งครับ
    หรือส่งศูนย์แล้วเสียค่าใช้จ่ายเองครับ

รุ่น ยี่ห้อไรครับ

Comment

ใช่ครับถ้าเป็นรุ่นที่ไม่สูงมากๆ ก็ตัดใจซื้อของใหม่เลยจะดีกว่า
      เพราะเรื่องซ่อม ไม่รู้ต้องรอ แล้วค่าอะไหล่อีก โห
      ลองดูในบอร์ดมือ 2 ก็ได้ครับ ถ้าต้องการประหยัด อิๆ

Comment

พันทิพย์มีเยอะครับ ให้เข้าแจ้วราคาก่อนก็ได้ครับ แต่ปกติเข้าจะเหมาอาการ ทุกอาการ 500 มั้ง
        ถ้า GPU ไม่เสีย ซ่อมได้หมดครับ

Comment

Working...
        X