Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

คือว่าเมื่อเช้าผมเอา มือถือเสียบสาย USB เข้าคอมก็ยังลงเพลงได้ปกติ แต่ตอนนี้ เอาเสียบมันไม่ออกไดร์ของมือถือมาเลยครับ เสียบทุกรูก็เหมือนเดิม รีสตาทเครื่องก็เหมือนเดิมครับช่วยที

ลองดูที่มือถือคับ ปกติดีป่าว ลองเสียบที่เครื่องอื่นดูหรือยัง
    ถ้าเสียบที่เครื่องอื่นๆได้ ก้อคร่อยมาดูที่คอมอีกทีคับ .....

*ปล. อย่าลืมเช็คที่สายนะคับ เด้วตายน้ำตื้น อิอิอิ*

Comment

ดันๆครับ

Comment

ดันๆครับ

Comment

Originally posted by nVdiaZad View Post
          ลองดูที่มือถือคับ ปกติดีป่าว ลองเสียบที่เครื่องอื่นดูหรือยัง
          ถ้าเสียบที่เครื่องอื่นๆได้ ก้อคร่อยมาดูที่คอมอีกทีคับ .....

*ปล. อย่าลืมเช็คที่สายนะคับ เด้วตายน้ำตื้น อิอิอิ*

รูปเเฟนหรือครับ น่ารักจริง 5555 เเฟนดาราด้วยยย

Comment

Working...
          X