Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้นะครับบอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้นะครับบอกทีครับ

ผมไปที้สะพานเหล็กมาแล้วเห็น xbox 360 เขาออกเกมส์ bio 5 แล้วนะครับก็เลยอยากจะรู้ว่าจะทำออกมาเป็น pc หรือเปล่าครับ
    ท่าทำออกมาแล้วคอมผมเล้นได้ใหมครับตามนี้เลยครับ
    amd x2 5200+hd3850 1gb256bit+
    ram2gbนะครับอยากรู้จริงๆครับตอบทีท่านทั้นหลาย
    Last edited by tee_432; 29 Dec 2008, 20:52:44.

Capcom ไม่ทิ้งชาว PC อยู่แล้ว แต่ต้องรอหน่อย คงตามหลังใน 3-6 เดือน

แต่ว่า เกมมันออกแล้วจริงหรอ ?

Comment

ที่เห็นเค้าเล่น นั่นมา ตัวเดโม ครับ

มีให้เล่นนิดหน่อย และทดลองระบบ co-op

ตัวเกมจริงๆ ออก มีนาคม ปีหน้าครับ

ส่วนเวอชั่น PC ต้องรอหลังคอนโซลแน่ครับ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
        Capcom ไม่ทิ้งชาว PC อยู่แล้ว แต่ต้องรอหน่อย คงตามหลังใน 3-6 เดือน

แต่ว่า เกมมันออกแล้วจริงหรอ ?
        แน่นอนครับเห็นเล้นกับตาเลยครับ

Comment

Originally posted by Boban View Post
          ที่เห็นเค้าเล่น นั่นมา ตัวเดโม ครับ

มีให้เล่นนิดหน่อย และทดลองระบบ co-op

ตัวเกมจริงๆ ออก มีนาคม ปีหน้าครับ

ส่วนเวอชั่น PC ต้องรอหลังคอนโซลแน่ครับ
          แล้วพอจะรู้หรือเปล่าครับว่าขั้นตำของคอมประมานใหนครับ

Comment

Working...
          X