Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับว่ามันมั่วรึป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับว่ามันมั่วรึป่าว

ช่วยดูให้ทีครับ ว่า กราฟทดสอบการ์ดจอ โดยทดสอบทั้งเกมส์หลายๆ และโปรแกรม 3D คืออยากรู้ว่าเว็บนี้มันมั่วรึป่าวครับ สีแดงจะเป็นค่าย ATi ส่วนสี เขียวเป็นค่าย nvidia แล้ว สีน้ำเงินเป็นตัวที่ผมหมายตาเอาไว้

มันแค่ผลเทสเกมส์ไม่กี่เกมส์นี้ครับ (4-5 เกมส์) แล้วเอามาสรุปเป็นคะแนนเฉลี่ย นะ
    Last edited by TWK.; 17 Aug 2007, 19:28:43.

Comment

เป็นแนวทางครับ

Comment

ดูเป็นแนวทางครับ เชื่อถือได้ในระดับนึง - -"

Comment

เชื่อถือได้ ทนสอบถึง 7 เกม ส่วยใหญ่เน้นเกมที่เปิด aa af จึงเป็นเหตุให้ 2900XT สู้ 8800gts ไม่ได้

Comment

Working...
          X