Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องพัดลมบนเมนบอร์ดAsus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องพัดลมบนเมนบอร์ดAsus

ขอโทษทีโพสท์ซ้ำเพราะครั้งแรกที่เข้ามา
    ผมใช้ เมนบอร์ดAsus socket939 A8N-slI Deluxe การ์จอ Extremen6600
    ปัญหามันเกี่ยวกับพัดลมตัวเล็กๆ บนเมนบอร์ด ที่พัดลงบนชิป Nvidia มันไม่ค่อยหมุน ต้องกด
    Restsrt ใหม่บางทีก็ไม่ได้เลย เครื่องก็ไม่ได้โมอะไรเลยใช้Win XP ประกอบตอนปี 2549
    ใช้ทุกวัน มันพอจะแก้ไขยังไงได้บ้างครับ หรือดัดแปลงยังไงได้บ้างครับมีงานสำคัญๆและไม่มีตังค์แล้ว ช่วยแนะแนวหน่อยครับ ขอบคุณครับ

หนานะ ครพอจะรู้บ้าง

Comment

ถ้าผมดึง ปลั๊กสีขาวๆที่ติดกับบอร์ดออกได้ใหม แต่ผมใช้งานพวก Renderจาก3dmax

Comment

Working...
      X