Announcement

Collapse
No announcement yet.

PWC HD4850 ของผมมันร้อนแล้วอะเอาไปเคลมเลยได้มั้ยครับ ประกัน Com7 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PWC HD4850 ของผมมันร้อนแล้วอะเอาไปเคลมเลยได้มั้ยครับ ประกัน Com7 ครับ

เป็น Ref.Card ครับปรับพัดลมแล้วที่ 85 ตอนเล่นเกมความร้อนมันขึ้นเกือบ 100 แล้วเลยจาเอาไปเคลมเขาจะรับเคลมมั้ยครับแล้วจะได้การ์ดตัวใหม่เลยมั้ยครับใครรู้บอกทีนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้า

ดันๆ

Comment

ลองเคลมดูครับน่าจะได้เพราะความร้อนมันผิดปกติ

Comment

เครมโลดครับแบบนี้ ผม ปรับพัดลมที่65 full ก็ ประมาณ60+เอง Iceq ตัวธรรมดา

Comment

ถ้ามันร้อนแล้วดับ เคลมได้ครับ

ผมเคลมมากับมือ ได้ตัวใหม่เป็น PCS+ ทันทีเลย

แต่ถ้าร้อนแล้วไม่ดับ เคลมไม่ได้นะ เพราะของไม่ได้มีปัญหา

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
            ถ้ามันร้อนแล้วดับ เคลมได้ครับ

ผมเคลมมากับมือ ได้ตัวใหม่เป็น PCS+ ทันทีเลย

แต่ถ้าร้อนแล้วไม่ดับ เคลมไม่ได้นะ เพราะของไม่ได้มีปัญหา

ร้อนแล้วดับยังไงอ่ะครับ
            คือของผม ก็มีปัญหาประมาณนี้อ่ะ
            พอเล่นเกมไปนานๆ แล้วมันดัง ตึก ตึก ตึก
            แล้วจอก็ค้าง แล้วคอมก็รีเองอ่ะครับ

ผมลองลงวินโด้วใหม่ก็เป็นอีกอ่ะครับ
            เปนตอนเล่นเกมนานๆ

ผมปรับพัดลม 80% อ่ะครับตอนเล่น
            ท้าปกติ 50%

ปรับพัดลม 50% นี่ร้อน 80องศาอ่ะครับ
            ท้าเล่นเกมนี่ 100องศา++

แบบนี้เขาเรียกว่ามีปัญหาหรือปกติอ่ะครับ
            ซื้อมาประมาณ 6 เดือนแล้วอ่ะครับ

ช่วยตอบหน่อยนะครับ
            Last edited by yule; 26 Jan 2009, 00:49:51.

Comment

Originally posted by yule View Post
              ร้อนแล้วดับยังไงอ่ะครับ
              คือของผม ก็มีปัญหาประมาณนี้อ่ะ
              พอเล่นเกมไปนานๆ แล้วมันดัง ตึก ตึก ตึก
              แล้วจอก็ค้าง แล้วคอมก็รีเองอ่ะครับ

ผมลองลงวินโด้วใหม่ก็เป็นอีกอ่ะครับ
              เปนตอนเล่นเกมนานๆ

ผมปรับพัดลม 80% อ่ะครับตอนเล่น
              ท้าปกติ 50%

แบบนี้เขาเรียกว่ามีปัญหาหรือปกติอ่ะครับ

ช่วยตอบหน่อยนะครับ
              นั่นแหละเขาเรียกว่า ดับ

Comment

เอาไปเคลมครับ
                idel 85ร้อนไปแล้วเน้อ

Comment

ร้อนครับ
                  ต้องเอาไปเครม

Comment

เคลมลูกเดียว

Comment

Working...
                    X