Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows เป็นอะไรไม่รู้ ครับ ช่วยผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows เป็นอะไรไม่รู้ ครับ ช่วยผมที

ตามรูป ครับ บนสุด คือรูปที่มันอยู่ ขวาล่างของจอ ตลอด

อันกลางคือ ตอนคลิกขวา ตัวบอลลูน ที่วงสีแดง อะครับ

อันล่าง ที่วงสีแดง คือรูป บอลลูน อะครับ อยู่ดีๆ มันก็ ขึ้นมาเองอะครับ

ผม จะทำยังไงให้มันหาย ไป อะครับ มันจะมีผล อะไร ไหม

ขอขอบพระคุณล่างหน้าครับ

Microsoft ตรวจสอบได้ว่าท่านใช้ windows ปลอม และให้เวลาท่านเปลี่ยน
    เป็นของแท้ และเมื่อหมดเวลา win ท่านจะใช้ไม่ได้อีกต่อไป คาดว่าท่านคง
    ไม่ได้ปิด อัพเดท แต่มันมีวิธีทำให้เป็นของแท้ในนี้ก็มี หรือหาจาก google ก็ได้ครับ

Comment

เข้า google เเล้วพิมพ์ remove WGA

Comment

Originally posted by nupitik View Post
        Microsoft ตรวจสอบได้ว่าท่านใช้ windows ปลอม และให้เวลาท่านเปลี่ยน
        เป็นของแท้ และเมื่อหมดเวลา win ท่านจะใช้ไม่ได้อีกต่อไป คาดว่าท่านคง
        ไม่ได้ปิด อัพเดท แต่มันมีวิธีทำให้เป็นของแท้ในนี้ก็มี หรือหาจาก google ก็ได้ครับ
        ขอบคุณครับ สำหรับ สาเหตุ

---------------------------------------------------------------------------
        Originally posted by bunyawat View Post
        เข้า google เเล้วพิมพ์ remove WGA
        ขอบคุณครับ สำหรับ วิธีการแก้ไข

ตอนนี้ ทุกอย่างเรียบร้อยแล้ว ครับ ขอบคุณ มากๆ

Comment

ถ้า ลง SP3 แก้ยังไงครับ
          ผมลองใช้ตัวแก้แล้ว ก็หาย แต่พอ รีสตาร์ รอบสอง มันก็ขึ็นอีกครับ

Comment

Working...
          X