Announcement

Collapse
No announcement yet.

benq FP222w ใครมีปัญหาแบบนี้บ้างไหม....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• benq FP222w ใครมีปัญหาแบบนี้บ้างไหม....

ไม่ทราบว่า ท่านที่ใช้ เวลาเปิดจอขึ้นมาแล้วมีเสียงดัง อี่.... บ้างรึป่าวครับ
    ผมรุสึกว่ามันจะมาจากวงจร ไฮโวล์แบลกไล้ อ่าครับ แต่ผมบอกช่างแล้วเขาบอดว่าเป็นที่ เพาเวอร์
    รอบแรกที่ผมส่งไปเข้าบอกไม่เจออาการ
    ครั้งที่สองเลยส่งไปพร้อมกับถ่ายคลิปวีดีโอไปไห้เขาดูด้วยเขาถึงยอมซ่อมไห้และบอกว่า เสียงมาจากเพาเวอร์ชัว แต่ผมก้อบอกว่าไม่ใช่มาจาก วงจร ไฮโวล์ หรอครับเขาก้อบอกไม่ใช่
    พอซ่อมเสร็จเอากลับมา เปงแบบเดิมเปะๆเลย เซงมากเลยครับตอนนี้ เพราะไป ศูนย์ไม่ใช่ ใกล้ๆ(อยู่แถวสะพานควายโน้น) เลยอยากจะถามว่าท่านที่ใช้เปนบ้างรึป่าว ถ้าใครเป็นจะได้ชวนไปเคลมพร้อมกันเลย ไปจนเบื่อ.... ท่านว่ามันจามาจาก เจ้า วงจร ไฮโวล์อย่างที่ผมว่าปะ
    ปล. ท่านท่มีปัญหาอย่างอื่นและกะจะเคลมก้อไปด้วยกันได้น่ะครับ
Working...
X