Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์ออนไลน์ อยู่รู้ว่าการ์ดจอออนบอร์ด ตัวไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์ออนไลน์ อยู่รู้ว่าการ์ดจอออนบอร์ด ตัวไหนดีกว่ากันครับ

Intel® GMA950 Shared (max. to 224MB)

ATI Radeon® Xpress 1150
    หน่วยความจำกราฟฟิค: Shared (max. to 256MB)

Intel® GMA X3100
    หน่วยความจำกราฟฟิค: Shared (max. to 358MB)

3 ตัวนี้อ่ะครับ พอดีอยากได้ โน้ตบุคราคาถูก ซัก 20k อ่ะครับ ตอนนี้คือเล็งๆอยู่ก็ BenQ T31 อ่ะครับ ใช้ การ์ดจอ ATI Radeon® Xpress 1150 อ่ะครับ แต่ไม่แน่ใจว่า พวกออนบอร์ดทั้งหลาย คิดว่าตัวไหนแรงกว่ากัน

ที่เลือก จอ 13นิ้วกะ อยากได้สีขาว ก็เพราะผู้หญิงใช้อ่ะครับ แต่ถ้าการ์ดจอสู้อีก 2 ตัวไม่ไหวก็อาจจะเปลี่ยนเพราะอยากเน้นประสิทธิภาพดีกว่า

x3100 แรงกว่านิสสสหน่อย ครับ

http://www.notebookcheck.com/Mobile-...ste.735.0.html

Comment

ขอบคุณครับ งั้นสงสัยต้องดูรุ่นอื่น พอจะแนะนำได้ไหมครับ งบ 20k อ่ะฮะ >.<

Comment

Working...
      X