Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนเชิญผู้รู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนเชิญผู้รู้หน่อยครับ

คืิอตอนนี้ผมใช้ซีพียู E6320 อยู่นะครับและตอนนี้เหนราคา CORE 2 QUAD Q6600มันน่าใช้ดีครับ
    เลยอยากจะเปลี่ยนครับ และมันจะแรงจนแตกต่างจากตัวเดิมมากไหมครับ ผมใช้เมนบอด P5N - 32 -E -SLI`อ่ะครับ และจะคุ้มไหมถ้าจะเปี่ยน อ่ะครับ ขอบคุนล่วงหน้าครับ

ก็แรงกว่า E6320 เยอะเหมือนกัน
    แล้วใช้งานด้านใหนมั้งนะ
    ดู E7200 หรือ E8200 ก็แจ่ม นะ

Comment

ก้อแล้วแต่โปรแกรมที่ใช้คับ
      ถ้าโปรแกรมที่ใ่ช้รองรับQuad-Coreก้อจาแรงขึ้นมาก
      ถ้าไม่รองรับก้อยังแรงกว่า
      เปลี่ยนไปเถอะครับ
      แรงกว่าอยู่แล้ว
      ถ้าให้ดีดูRevision G0นะครับ
      แล้วก้อราคาQ6600คงจาลดไปอีก
      รีบซื้อรัวังช้ำใจนาครับ

Comment

Q66oo เร็วกว่าในเรื่องงาน เฉพราะด้านหรือบางด้านเท่านั้น กินไฟกว่ามาก ร้อนกว่ามาก

Comment

Working...
        X