Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI Tool or RivaTuner ผมจะเชื่อใครดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI Tool or RivaTuner ผมจะเชื่อใครดี

ใครบอกได้ ช่วยด้วยนะครับ ผมเริ่ม งง แระ
    ตามรูป
    แล้วจะมาเฉลยทีหลัง ว่า การ์ดตัวนี้เดิมๆ คืออะไร

7900 GT ครับ

Comment

การ์ด nvidia ทำไมเอา ati tool มาเปิดล่ะครับ

Comment

ที่เอา ATI TOOL มาเปิด เพราะมันหลอนดี

ล้อเล่นนะครับ คาใจเรื่อง pixel pipe กะ vertex pipe นี้แหละครับ
        หลอนๆๆๆๆๆ

Comment

ATI TOOL เทสจะเวิกกว่า เพราะบอก temp และ run3D ดูได้ว่าภาพมี แตก มี error ไหม
          แต่มาใช้กะก้าดจอ nvdia มันจะบอก mem ไม่ตรง
          RivaTunerไว้ลากตรงกว่า

Comment

Working...
          X